Khoa Văn học và Ngôn ngữ

  • Increase font size
  • Default font size
  • Decrease font size
Home Clubs Literature Club

Literature and Arts Club

Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
1 Bàn tròn văn học lần 3: từ “Ngọc của Sài Gòn” đến “Bãi vàng, đá quý, trầm hương” Monday, 19 May 2014 CLB VH-NT 252
2 Bàn tròn văn học 2: “Ngôn từ và hình ảnh” Wednesday, 30 April 2014 MEN KIM NGUYỄN KIỀU OANH 291
3 Bàn tròn văn học lần 2: Nhà nghiên cứu Nhật Chiêu nói về Ngôn từ và hình ảnh Wednesday, 23 April 2014 CLB VH-NT 323
4 Nhớ Đục Dông Saturday, 01 March 2014 Nguyễn Thị Cẩm Tiên 399
5 CLB Văn học và Nghệ thuật tham gia Ngày thơ Việt Nam 2014 Tuesday, 18 February 2014 Kiều Oanh 496
6 Bàn tròn văn học lần 1 – Thơ, thở và Thiền Sunday, 01 December 2013 Kiều Oanh 521
7 Bàn tròn văn học lần 1 – trò chuyện cùng bác sĩ Đỗ Hồng Ngọc với chủ đề “thơ, thở và thiền" Monday, 25 November 2013 CLB VH-NT 713
8 Chương trình “Sân khấu kịch không gian nhỏ” số thứ 2: Tấm và hoàng hậu Thursday, 07 November 2013 CLB VH-NT 777
9 Chương trình “Sân khấu kịch không gian nhỏ” lần 1 Công diễn vở “Còn lại yêu thương” Saturday, 18 May 2013 CLB VH-NT 1202
10 Chùm thơ ở biển Wednesday, 15 May 2013 CLB VH-NT 1364
 
  • «
  •  Start 
  •  Prev 
  •  1 
  •  2 
  •  3 
  •  4 
  •  5 
  •  6 
  •  7 
  •  8 
  •  Next 
  •  End 
  • »
Page 1 of 8