Khoa Văn học và Ngôn ngữ

  • Increase font size
  • Default font size
  • Decrease font size
Home Clubs Literature Club

Literature and Arts Club

Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
1 Giáo trình sáng tác truyện ngắn Monday, 28 July 2014 Văn Giá 136
2 Bàn tròn văn học lần 3: từ “Ngọc của Sài Gòn” đến “Bãi vàng, đá quý, trầm hương” Monday, 19 May 2014 CLB VH-NT 328
3 Bàn tròn văn học 2: “Ngôn từ và hình ảnh” Wednesday, 30 April 2014 MEN KIM NGUYỄN KIỀU OANH 347
4 Bàn tròn văn học lần 2: Nhà nghiên cứu Nhật Chiêu nói về Ngôn từ và hình ảnh Wednesday, 23 April 2014 CLB VH-NT 390
5 Nhớ Đục Dông Saturday, 01 March 2014 Nguyễn Thị Cẩm Tiên 437
6 CLB Văn học và Nghệ thuật tham gia Ngày thơ Việt Nam 2014 Tuesday, 18 February 2014 Kiều Oanh 558
7 Bàn tròn văn học lần 1 – Thơ, thở và Thiền Sunday, 01 December 2013 Kiều Oanh 558
8 Bàn tròn văn học lần 1 – trò chuyện cùng bác sĩ Đỗ Hồng Ngọc với chủ đề “thơ, thở và thiền" Monday, 25 November 2013 CLB VH-NT 748
9 Chương trình “Sân khấu kịch không gian nhỏ” số thứ 2: Tấm và hoàng hậu Thursday, 07 November 2013 CLB VH-NT 822
10 Chương trình “Sân khấu kịch không gian nhỏ” lần 1 Công diễn vở “Còn lại yêu thương” Saturday, 18 May 2013 CLB VH-NT 1243
 
  • «
  •  Start 
  •  Prev 
  •  1 
  •  2 
  •  3 
  •  4 
  •  5 
  •  6 
  •  7 
  •  8 
  •  Next 
  •  End 
  • »
Page 1 of 8

Sponsors

 _logo_a_chau_1_1381809468.jpg

Giáo trình và sách tham khảo

Văn học Việt Nam và Nhật Bản trong bối cảnh Đông Á , NXB Văn hóa – Văn nghệ, TP.Hồ Chí Minh, 782 tr, Giá bìa: 350,000đ, giá bán: 220,000đVăn học cận đại Đông Á từ góc nhìn so sánh, NXB Tổng Hợp TP.HCM, 803 tr, Giá bìa: 350,000đ, giá bán: 220,000đ

Những vấn đề chính tả tiếng Việt hiện nay, NXB. Văn hoá – Văn nghệ, 516 tr, Giá bìa: 95,000đ, giá bán: 75,000đ

Có thể gửi sách qua đường bưu điện, LH cô Tâm: 0906805929

Login

Login to post research articles to FLL



Online Members

We have 740 guests online

Articles by Same Author