Literature and Arts Club

Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
1 Chương trình "Dịch - Sáng tác văn học, cơ hội và thách thức" Sunday, 19 April 2015 CLB VH&NN 132
2 Ngày trở lại? Friday, 20 March 2015 Trần Thị Bích Phượng 183
3 Đại hội đầu năm học 2014-2015 của CLB Văn học và Nghệ thuật Sunday, 23 November 2014 CLB VH&NT 6333
4 Giáo trình sáng tác truyện ngắn Monday, 28 July 2014 Văn Giá 6544
5 Bàn tròn văn học lần 3: từ “Ngọc của Sài Gòn” đến “Bãi vàng, đá quý, trầm hương” Monday, 19 May 2014 CLB VH-NT 6291
6 Bàn tròn văn học 2: “Ngôn từ và hình ảnh” Wednesday, 30 April 2014 MEN KIM NGUYỄN KIỀU OANH 6275
7 Bàn tròn văn học lần 2: Nhà nghiên cứu Nhật Chiêu nói về Ngôn từ và hình ảnh Wednesday, 23 April 2014 CLB VH-NT 6233
8 Nhớ Đục Dông Saturday, 01 March 2014 Nguyễn Thị Cẩm Tiên 6241
9 CLB Văn học và Nghệ thuật tham gia Ngày thơ Việt Nam 2014 Tuesday, 18 February 2014 Kiều Oanh 6331
10 Bàn tròn văn học lần 1 – Thơ, thở và Thiền Sunday, 01 December 2013 Kiều Oanh 6251
 
  • «
  •  Start 
  •  Prev 
  •  1 
  •  2 
  •  Next 
  •  End 
  • »
Page 1 of 2