Literature and Arts Club

Filter     Display # 
# Article Title Date Author Hits
1 Đại hội đầu năm học 2014-2015 của CLB Văn học và Nghệ thuật Sunday, 23 November 2014 CLB VH&NT 6159
2 Giáo trình sáng tác truyện ngắn Monday, 28 July 2014 Văn Giá 6186
3 Bàn tròn văn học lần 3: từ “Ngọc của Sài Gòn” đến “Bãi vàng, đá quý, trầm hương” Monday, 19 May 2014 CLB VH-NT 6146
4 Bàn tròn văn học 2: “Ngôn từ và hình ảnh” Wednesday, 30 April 2014 MEN KIM NGUYỄN KIỀU OANH 6152
5 Bàn tròn văn học lần 2: Nhà nghiên cứu Nhật Chiêu nói về Ngôn từ và hình ảnh Wednesday, 23 April 2014 CLB VH-NT 6134
6 Nhớ Đục Dông Saturday, 01 March 2014 Nguyễn Thị Cẩm Tiên 6138
7 CLB Văn học và Nghệ thuật tham gia Ngày thơ Việt Nam 2014 Tuesday, 18 February 2014 Kiều Oanh 6155
8 Bàn tròn văn học lần 1 – Thơ, thở và Thiền Sunday, 01 December 2013 Kiều Oanh 6135
9 Bàn tròn văn học lần 1 – trò chuyện cùng bác sĩ Đỗ Hồng Ngọc với chủ đề “thơ, thở và thiền" Monday, 25 November 2013 CLB VH-NT 6139
10 Chương trình “Sân khấu kịch không gian nhỏ” số thứ 2: Tấm và hoàng hậu Thursday, 07 November 2013 CLB VH-NT 6158
 
  • «
  •  Start 
  •  Prev 
  •  1 
  •  2 
  •  Next 
  •  End 
  • »
Page 1 of 2